สินค้าดิสนีย์ลิขสิทธิ์แท้ ลด 50%
AppleSheep X AtFirstBkk รวมมิตรดิสนีย์
คุ้มยิ่งกว่าคุ้ม ไม่ต้องรอถึง Midyear Sale ลดราคากันตั้งแต่ต้นปีแบบนี้ ใจฟูสุดสุด สินค้าที่เคยหมายปองไว้แล้วเลือกไม่ได้ ในจุดนี้ ราคาน่ารักแบบนี้เหมากันได้สบาย มาต้อนรับปีใหม่ด้วยการช้อป กับสินค้าลด 50 % ที่ใจกลางเมืองกรุงเทพ ฯ กับ AppleSheep ที่ร่วมเป็นหนึ่งในพันธมิตร กับ AtFirst Bkk เอาใจชาวดิสนีย์ เตรียมหยิบกระเป๋ามาช้อปถึงสิ้นเดือนกุมภานี้เลย สินค้าหลากหลายของเพื่อนๆ ที่ชอบสะสมของการ์ตูนสายต่างๆ ตั้งแต่ดิสนีย์ไปถึงมังงะเลยนะ
งานดิสนีย์ที่ห้างขวัญใจทุกวัยทุกรุ่น MBK Center
เดินทางสะดวก ด้วยบีทีเอสสถานีสนามกีฬา
สาวกดิสนีย์ห้ามพลาด pop up รวมไอเท็มสุดคิ้วท์ นอกจากเป็นธีมขายดิสนีย์ ลิขสิทธิ์แท้ ให้เพื่อนๆนักสะสมฟิกเกอร์ ได้สะสมของน่ารัก โมเดลฟิกเกอร์ฮีลใจ สินค้าที่ย่อจากสเกลจริงลงมาให้อยู่ในรูปแบบโมเดล เปรียบเสมือนศิลปะ ในรูปแบบสามมิติ จับต้องได้ เหมือนได้กลับไปย้อนวัยวันวาน
![](https://static.wixstatic.com/media/2fbbf4_bfe72fb8f4e34b20bf2401a827be950b~mv2.jpg/v1/fill/w_147,h_147,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/2fbbf4_bfe72fb8f4e34b20bf2401a827be950b~mv2.jpg)
ครั้งแรกของ AppleSheep
เปิดอย่างเป็นทางการต้อนรับปีใหม่
ตู้กดฟิกเกอร์สำหรับชาวดิสนีย์
ตู้กดฟิกเกอร์โฉมใหม่ครั้งแรก สินค้าที่เพื่อนๆต้องรอเติมสต็อค มาหน้าตู้ได้ของเลย ใช้งานง่ายสะดวกรวดเร็ว ชำระได้ทั้งสแกนจ่ายและเงินสด แถมเพื่อน ๆ ยังสามารถถ่ายรูปกับตู้กดตู้แรกของเรา และบริเวณงานโดยรอบได้ด้วย บอกเลยว่าแบบนี้ไม่ไปไม่ได้แล้วนะ
![](https://static.wixstatic.com/media/2fbbf4_166bae7aa027474eb66ee001046ddaee~mv2.jpg/v1/fill/w_147,h_147,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/2fbbf4_166bae7aa027474eb66ee001046ddaee~mv2.jpg)
นอกจากนี้ยังมีสินค้า Collection Rare item อื่นๆ จาก AppleSheep ด้วยน้าา ไม่ว่าจะเป็น ชินจัง วันพีช เจ้าหญิงเบล และอีกมากมาย เหมาะสำหรับคนที่ กำลังตามหาของขวัญให้คนพิเศษ กับทุกโอกาสสำคัญ เพราะทุกวันคือวันพิเศษ พร้อมมีมุมถ่ายรูปน่ารักๆ เยอะมาก บอกเลยว่าสายคอนเท้นต์ห้ามพลาดกันเลยทีเดียววววว
ตู้กดฟิกเกอร์โมเดล AppleSheep สาขา MBK Center
ไม่ว่าจะเป็นสายคอนเทนต์หรือสายหากิจกรรม ที่เที่ยววันหยุดต่าง ๆ ขอบอกเลยว่างานนี้ต้องแวะไปจริง ๆ เพราะทาง AppleSheep และ Partner จากส่วนงานต่าง ๆ จัดเต็มให้ครบเอาใจสาวกดีสนีย์ในไทยอย่างแท้จริง ไหนใครแวะไปแล้วได้อะไรมาบ้าง อย่าลืมถ่ายรูปมาอวดพวกเราได้ทุกช่องทางเลยนะ มีทีมงานพร้อมตอบและพร้อมพูดคุยได้เสมอ